Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hình ảnh bệnh mụn rộp sinh dục
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeTue May 26, 2015 9:35 am by trungvn

» Liên tục chiêu sinh lớp " 1 KÈM 1"
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeSat May 09, 2015 10:00 am by nobita32

» TRUNG TÂM TALENT CHIÊU SINH
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeThu May 07, 2015 7:10 pm by nobita32

» Nhận biết triệu chứng mụn rộp sinh dục
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeMon May 04, 2015 9:18 am by trungvn

» Hình ảnh bệnh mụn rộp sinh dục
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeSun May 03, 2015 9:31 am by trungvn

» xin tài liệu hướng dẫn nhuộm và làm tiêu bản
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeSat Dec 20, 2014 1:43 pm by truongminhtam2008

» Thông Báo Tuyển Sinh Lớp Chứng Chỉ Ngoại Ngữ B1, B2 Theo Khung Châu Âu
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeThu Oct 02, 2014 4:44 pm by nobita32

» Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất!
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeWed Apr 16, 2014 3:14 pm by nobita32

» Tuyển sinh liên thông cử nhân Xét nghiệm Y học năm 2014
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeTue Mar 25, 2014 9:20 am by duocsyhanoi

» Mong các bạn trả lời gip1 mình. Mình đang cần gấp ạ. Cảm ơn nhiều ạ
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeSun Dec 22, 2013 2:31 pm by worrylate1993

» TÓM TẮT HỆ THỐNG BETHESDA 2001
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeFri Nov 15, 2013 2:49 pm by trolaitimnhau

» Sinh Hóa
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  I_icon_minitimeTue Oct 08, 2013 10:25 pm by tramduong

Microbiology
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  EZ0.6927645_28909_1
Bệnh học TB
Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  RN0.6928815_28909_1
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!

Go down

Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!  Empty Truyện cười Việt Nam:cười ra nước mắt !!!!

Bài gửi by gianggiangonline Mon Mar 07, 2011 11:38 am

1/
Nhà heo nghèo lắm, sáng sớm ba heo phải đạp xích lô chở má heo đi bán kim cương. Anh chị em heo từ nhỏ đã cơ cực. Heo mơ có một trái banh nhựa mà đá cũng ko có, phải gom mấy tờ 500.000 vò thành cục rồi chơi đá banh. Chị heo nhìn mấy đứa hàng xóm chơi nhảy dây mà thèm nên chị lấy dây chuyền vàng cột lại mà chơi. Ba má heo cực khổ không kiếm được việc làm, tối tối ba má lấy vàng cục chơi chọi wa chọi lại. Anh em heo ko được đi xe đạp hay xe máy đến trường như bao đứa khác mà đành phải chịu khó đi xe Mercedes.Hix..hix!! Bay Zờ heo Chuyển Sang dj Trực Thăng Zời

2/
Một nhóm nam nữ đang hát Karaoke với nhau, bỗng trong phòng cúp điện, tất cả đều nói: - Đang ngon trớn thì lại cúp điện. Một lát sau điện lên chúng lại nói: - Đng ngon trớn thì... lên điện! ==> bo' tay luon! Mo phat!

3/
Câu hỏi là nếu cho anh 1 cái máy bay và bom anh sẽ làm gì ?? Mỹ : lắp bom chở đến ném vào đầu các nýớc khác (Nhật, Iraq, Triều Tiên, Việt Nam...) Bin Laden: đổ đầy xăng, mang nguyên cả hành khách đâm thẳng vào building của Mỹ.... Việt Nam: Bom để cýa tách thuốc tách sắt, máy bay đem "mổ" , tách nhôm, tách nhựa, tách linh kiện ... cái nào cũng quy được ra tiền cả ... Kết luận : Việt Nam được 2 giải Nobel Kinh tế và Hoà Bình ...

4/
Tổng hợp từ Ủy ban Kỷ Lục thế giới Việt Nam đang nắm giữ một số kỷ lục thế giới: Người nghèo nhất:1/ Chử Đồng Tử ( 2 cha con có mỗi một chiếc khố mặc chung). 2/Ca sinh sản vô tính đầu tiên : Mẹ của Thánh Gióng.3/ Người có cái chết độc đáo nhất: Từ Hải. 4/Người đàn ông đầu tiên có sữa cho trẻ em bú: Ông Thọ. 5/Người quái thai dị dạng nhất: Sọ Dừa. 6/Cascader đầu tiên của VN là Lê Lai. 7/ Món hàng đặc biệt nhất mà Hàn mạc tử dám rao bán là: Trăng of Hàn Mạc Tử. 8/ Việt Nam là nước giàu nhất hành tinh vì có "Rừng vàng, biển bạc" : 9/ VN là nước đưa người lên mặt trăng đầu tiên: chú cuoi

5/
Ox gọi tới nhà Bx : Alô, con chim bé nhỏ của anh đấy hả? - Không, chim mẹ đây! Ơ...Ờ...Dạ, cháu chào bác ạ, thế bác có khỏe ko? - Khỏe để làm gì? Đánh nhau àh? Dạ...Trang có nhà ko ạ? - Có nhà? Chẳng lẽ con tôi vô gia cư à? Ý cháu là Trang có ở nhà ko ạ ? - Nếu nó ko ở nhà thì có chết ai ko? Bác có thể cho cháu số DĐ của Trang ko ạ? - nó có nhiều số lắm. Cho cháu 1 số thôi ạ - 8. Dạ? sao chỉ có số 8? - Ơ...cậu hay nhĩ? Xin 1 số thôi mà? Xin bác đọc hết các số cho cháu - 8,4,7,6,4,3,2 Còn thứ tự sắp xếp thì cậu tùy í sắp nhé, Bye, Cụp, Píp píp píp ..... --->> Bà già này gớm thiệt

6/
Hoàng tử vừa sặc nước vừa la :" Cứu ta hỡi người đẹp, ta sẽ tặng nàng 1 đống wần áo xịn!!!!!!".Nàng tiên cá nhìn chàng hoàng tử bằng cặp mắt long lanh truyền cảm rồi nói :" Không , ở truồng quen rồi"

7/
Có một anh chồng nghi vợ ngoại tình. một hôm, anh cố tình trở về nhà bất ngờ và phát hiện ra vợ đang hẹn hò với tình nhân. rất giận vợ anh thách đấu súng với gã kia. khi đi ra vườn 2 anh thỏa thuận với nhau, giả vờ bắn trượt, rồi cả 2 nằm lăn ra chết. nếu cô vợ chọn ai thì đó là kẻ chiến thắng, người kia sẽ phải ra đi. cả hai ra vườn, nổ sung, lăn ra và chờ đợi. cô vợ hối hả ...chạy vào toilet:"anh ơi, ra đây mau đi, hai thằng ngu đó chết hết cả rồi

8/
Tục xưa, tên xấu thì dễ nuôi. Nhà nọ có 3 người con trai được đặt tên là Cút, Cu và Ðớp. Một hôm, ông bố đi vắng thì có ông bạn đến chơi. Người vợ thay mặt chồng tiếp đón ân cân, người bạn cũng vui lắm. Ðến bữa än, người vợ bảo thằng út : - Dọn cơm cho bác , Ðớp ! Người bạn hơi phật lòng, ăn qua loa vài chén rôi đứng dây. Người vợ bảo đứa thứ hai : - Múc nước cho bác rửa, Cu ! Lần này ông bạn giận tím mặt, liền chào ra về. Người vợ ngớ người ra, không hiểu làm sao cả, bèn bảo thằng con lớn : - Dắt xe cho bác. Cút !

9/
Trên một chuyến xe(đò) nọ, xe đang chạy băng băng trên đường bỗng có một ông khách người hoa kêu lên: - Pác tài ơi!!! dừng lại cho ngộ lái Bác tài giận dữ: - Lái sao được mà lái Ông khách la lên: - Không!!! ngộ nhất định phải lái... Bác tài lại trả lời: - Bác ngồi im đi! không lái được! Ông khách gào lên: - Không cho ngộ lái, ngộ lái ra quần bây giờ!!!

10/
Một con dơi bay về hang sau một buổi tối bay đi kiếm mồi, miệng dính đầy máu. Bọn dơi trong hang kéo nhau lại hỏi xem nó kiếm mồi ở đâu mà ngon lành quá vậy. Mệt mỏi, con dơi kia chẳng thèm trả lời. Nhưng lũ đồng loại cứ léo nhéo mãi. Bực mình, nó gắt “Bay theo tao!” Cả đàn dơi bay nghịt cả trời. Chúng bay qua không biết bao nhiêu con sông, bao nhiêu ngọn núi. Cuối cùng, đến một cái cây lớn, con dơi kia hỏi “Chúng mày thấy cái cây kia không?”. Cả đàn nhao nhao lên “Thấy! Thấy! Thấy...” Con dơi kia uể oải trả lời “Thế mà tối qua tao không thấy

11.
Vợ : Bực cả mình, ngày nào Anh cũng chỉ bóp ở trên ah.? Chồng: Em nhìn lại đi, tối hôm qua Anh chẳng bóp từ dưới bóp lên là gì? Vợ: Sao bây giờ ở trên nó dẹp lép còn ở dưới nó phồng to thế này? Chồng: Em nói nhiều quá, để Anh bóp lại cho... đưa kem đánh răng đây..

Bao |
the thao|
Tin Kinh te

gianggiangonline

- Similar topics