Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Hình ảnh bệnh mụn rộp sinh dục
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeTue May 26, 2015 9:35 am by trungvn

» Liên tục chiêu sinh lớp " 1 KÈM 1"
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 09, 2015 10:00 am by nobita32

» TRUNG TÂM TALENT CHIÊU SINH
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeThu May 07, 2015 7:10 pm by nobita32

» Nhận biết triệu chứng mụn rộp sinh dục
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeMon May 04, 2015 9:18 am by trungvn

» Hình ảnh bệnh mụn rộp sinh dục
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeSun May 03, 2015 9:31 am by trungvn

» xin tài liệu hướng dẫn nhuộm và làm tiêu bản
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeSat Dec 20, 2014 1:43 pm by truongminhtam2008

» Thông Báo Tuyển Sinh Lớp Chứng Chỉ Ngoại Ngữ B1, B2 Theo Khung Châu Âu
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeThu Oct 02, 2014 4:44 pm by nobita32

» Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất!
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeWed Apr 16, 2014 3:14 pm by nobita32

» Tuyển sinh liên thông cử nhân Xét nghiệm Y học năm 2014
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeTue Mar 25, 2014 9:20 am by duocsyhanoi

» Mong các bạn trả lời gip1 mình. Mình đang cần gấp ạ. Cảm ơn nhiều ạ
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeSun Dec 22, 2013 2:31 pm by worrylate1993

» TÓM TẮT HỆ THỐNG BETHESDA 2001
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeFri Nov 15, 2013 2:49 pm by trolaitimnhau

» Sinh Hóa
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 08, 2013 10:25 pm by tramduong

Microbiology
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 EZ0.6927645_28909_1
Bệnh học TB
Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 RN0.6928815_28909_1
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất!

lunaboom
bacnhung
daoquocthinh
bichhp89
nguyentuoi
birain_2210
teprang
kyoshyro13
hongki
meomeo_290
linh_127
vandhnn
baby
minhtam
HoangSon
Good!!!
nhantrung
21 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 Empty Re: Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất!

Bài gửi by nguyentuoi Fri Sep 23, 2011 3:01 pm

có bạn nào muốn đăng ký học thử tại LESH.VN không nhỉ? Mình đang học ở đấy, chương trình tieng anh giao tiep co ban rất tuyệt, có chương trình Khuyến Mãi bạn nào giới thiệu 1 người đến thì sẽ được 100k. chúng ta sẽ chia đôi, như thế lợi cả đôi đường nhé. hii
Chúc các bạn sẽ tìm được khóa học hợp lý tại LESH.vn .

nguyentuoi

Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 Empty Re: Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất!

Bài gửi by bichhp89 Fri Sep 23, 2011 3:36 pm

Mình cũng học tiếng anh ở lesh rồi nè. Học tiếng anh ở đây có môi trường khá tốt mà học phí lại khá hợp lí^^.Ngoài học mình còn được tham gia nhiều hoạt động nữa. Mọi người qua học thử xem sao ha!

bichhp89

Bài gửi by nguyentuoi Mon Sep 26, 2011 4:31 pm

Nghe chừng ở LESH.VN cũng hay đấy nhỉ. Mình thấy có lớp lesh.vn/tieng-anh-giao-tiep thì muốn học phải làm những việc gì bạn ơi? có gì tư vấn giúp mình nhé.
Thấy giá khá hợp lý nếu được học với người nước ngoài như vậy. hii Very Happy

nguyentuoi

Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 Empty LESH trung tâm tiếng anh tốt nhất mình biết

Bài gửi by nguyentuoi Sun Oct 09, 2011 3:34 pm

Mình thầy học ở LESH.VN rất phù hợp với khả năng và túi tiền vì được tài trợ từ công đồng người Việt tại Mỹ (Bang SEATTLE)nên có chi phí thấp nhất Hà Nội mà lại được nhiều điểm lợi.

Học ở LESH.VN có nhiều điểm lợi thế như bạn có thể học thử 2 buổi tieng anh giao tiep để xem mình có phù hợp với chương trình không. Đến đấy thì lại được tiếp đón bởi các bạn nữ rất xinh và rất trẻ nữa vì họ toàn là những sinh viên với mong muốn học tiếng anh giao tiếp nên sau khi học tieng khóa tieng anh giao tiep ở đấy xong là xin làm ở đấy luôn để có điều kiện học tập và duy trì khả năng nghe nói của mình vì ngày nào cũng được giao tiếp với giảng viên miễn phí mà. , ngoài ra còn có câu lạc bộ tiếng anh english club để các bạn tham gia giao lưu thực hành những gì đã học trên lớp đặc biệt lớp này cũng được giảng viên nước ngoài giảng dạy mà chi phí thì chỉ 50k cả tháng.hehe . quá rẻ phải không các bạn. Nữa là nếu bạn nào sau khi học tiếng anh giao tiếp ở đây khá thì sẽ được tham gia câu lạc bộ tiếng việt nhằm giảng dạy tiếng việt cho người nước ngoài. Khi đó chúng ta sẽ được học nói thật nhiều với họ để dạy tiếng việt cho họ mà lại rất vui nữa nhé.

Mình thấy bạn nào có ý định học tieng anh giao tiep thì nên đến đây nhé.

Quí báu lắm đó.

nguyentuoi

Bài gửi by daoquocthinh Tue Nov 01, 2011 1:15 pm

Mình thấy trước khi ra học ở trung tâm thì nên học ở thầy
này để nắm được căn bản về cách đọc, cách phiên âm chuẩn theo giọng Anh,Mỹ. Sau
khi học xong việc chúng ta học ở trung tâm nào cũng không thành vấn đề. Tuy
nhiên phải chịu học, phải đốc thúc thầy dạy, thầy rất thích nói chuỵên. Nhưng kết
quả đat được rất tốt. thầy dạy 1 lần 4 kĩ năng, ban đầu mình nghe ko được nên
chán, nhưng sau đó thì ok, nghe băng và đoán chữ được, nhớ bài rất lâu. Rồi mình
nghỉ học tự học, dễ hơn rất nhiều so với trước kia. Thầy Tươi: 0908243660.Ngoài
ngã tư hàng xanh, đi từ Q.5 ra hơi xa.
daoquocthinh
daoquocthinh
lục đẳng
lục đẳng

Bài gửi by bacnhung Wed Mar 21, 2012 3:48 pm

Cái chính vẫn là có môi trường để thực hành bạn ak. Bạn tự học là một phần nhưng mình nghĩ bạn nên đến các trung tâm có người bản ngữ giảng dạy. Như vậy mới có cơ hội nói và được sửa lỗi. Ngày trước mình có học ở BAC chỗ 5/55 Huỳnh Thúc Kháng (mới chuyển về đây hay sao ý ngày trước ở bên Trung Hòa). Giáo viên bản ngữ dạy nhiệt tình và trách nhiệm. Giáo trình và phương pháp học dễ hiểu và dễ nhớ. Bạn có thời gian qua đó kiểm tra trình độ và học thử miễn phí một buổi xem sao. Nếu là sinh viên thì đấy hay có ưu đãi lắm.
Đ/c: Trung tâm tiếng anh BAC 5/55 Huỳnh Thúc Kháng
Web: bac.edu.vn / 0422114040 số trung tâm

Gọi cho mình nếu muốn biết thêm nhé: 0982712882 Trang

bacnhung

Bài gửi by lunaboom Tue Apr 03, 2012 10:49 am

Mình đang học bách khoa gần Trung tâm tiếng anh Lesh 31 giải phóng nè: sau bao nhiêu ngày tháng băn khoăn cuối cùng mình cũng mình cũng đã chọn LESH: vì sao à? trình độ của mình chỉ học cơ bản thôi, không học được 100% gv bản ngữ- mà cũng ko được học y', vì khi đến Lesh bạn phải làm 1 bài test tầm 5-7 phút sau đó các bạn lễ tân ở đó mới xếp lớp phù hợp với bạn nhất. Mà ở Lesh có rất nhiều cái hay, thứ 1 học 1 lớp vừa chơi vừa học rất dễ nhớ, nhưng vào lớp bắt buộc ai cũng phải nói, thầy sẽ kiểm tra từng người một, thứ 2 ngoài đội ngũ giáo viên bản ngữ có trình độ bằng cấp hẳn hoi( ko phải tây balo đâu nha) còn đội ngũ việt kiều sống từ mỹ từ nhỏ (ko fai người việt dạy đâu nha) nên giọng y chang người bản ngữ nhé, nhưng họ nói dễ nghe lắm nha- tiếng việt họ cũng biết đôi chút nên bạn nào không hiểu họ sẽ giải thích bằng tiếng việt. Cái này nữa nè đảm bảo ai cũng thik- đó là khi các bạn đến LESH và là thành viên của LESH các bạn sẽ được dậy tiếng việt cho người bản ngữ và cả việt kiều nữa, họ se dạy lại tiếng anh cho mình- thik chưa nào?? Đó là lí do vì sao hoc phí ở Lesh rẻ hơn các trung tâm khác chi 2tr/3 tháng cho sv và 2,1tr/3thang cho người đi làm( Ưu đãi sinh viên nữa đấy )
Các bạn sẽ được học thử 2 buổi miến phí tại Lesh nhé
g'luck to every one

lunaboom

Bài gửi by lkt_lth Fri Oct 05, 2012 4:48 pm

Trung tâm tiếng anh thì nhiều. Mình xin recommend bạn tới 1 trong 2 chỗ mình đã học là BC và GLN. Bạn học ở đâu cũng được. Chất lượng đều rất tốt. Trước mình học speaking ở BC, rồi sau đó học IELTS ở GLN. Có điều bên GLN giá mềm hơn ít với cả giáo viên nhiệt tình hơn. Coi thử nha.

lkt_lth

Bài gửi by lkt_lth Fri Oct 05, 2012 4:51 pm

mà LESH là j hả bạn?? chưa nghe bjo luôn.hii. Công nhận giá rẻ thật. Nhưng k biết chất lượng thế nào nhỉ......

lkt_lth

Bài gửi by khoinguyenvtc Thu Oct 25, 2012 2:01 pm

Mình cũng đang tìm chỗ học giao tiếp, mà toàn thấy comment PR về trung tâm, ko biết nên chọn cái nào đây! Hỏi bạn bè với người quen thì mọi người khuyên nếu muốn chất lượng thì học ở các trung tâm có ng nước ngoài dạy như GLN hoặc ACET các thứ. Mình cũng nghĩ là nếu muốn học giao tiếp thì chỉ có học với người nước ngoài mới khá lên được. Mình đang định đi ktra trình độ miễn phí ở GLN vì thấy trung tâm này qcáo 100% gviên nước ngoài. Mình có đứa bạn đang học IELTS ở đây thì nó khen lắm, mỗi tội tgian khóa học hơi ngắn, và chỗ học xa, gửi xe mất tgian (học trên Keangnam cơ ak). Ko biết bạn đã qđịnh đi học ở đâu rồi? Chất lượng tnào?

khoinguyenvtc

Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 Empty Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất?

Bài gửi by buibichngoc Wed Jan 29, 2014 12:49 pm

Tớ thấy chủ topic nầy đăng cau hỏi củng khá lâu rồi chắc là tìm được nơi để học rồi,nhưng tớ củng dành chút thời gian chia sẽ cho cậu nào hiện chưa tìm được nơi học tốt, tớ vốn từ hà nội vào tphcm làm việc do công ty cử vao đây 2 năm, thời gian mới vào làm tớ gặp rất nhiều khó khăn, vì giọng miền nam khác đôi lúc tớ nghe không hiểu và ngược lại mọi người không hiểu tớ nói.
Ong sếp của tớ là người mỹ, nhưng rất khó tín, vì thế mà tớ hay bị khiển trách vì làm sai ý sếp và đồng nghiệp. đã vậy tớ còn mắc thêm cái lổi là tiếng anh dở tệ, thế là phải tất bật đi tìm nơi để học. tớ chạy gần hết đường quận 1 và quận 3 củng không tìm được chổ học, vì có mấy chổ thấy thcihs thì học phí cao tít trên trời.
Đành về lên mạng tìm thông tin, mình sệp hoc tiếng anh với người nước ngoài mà học phí thấp, thế là ra cả đống thông tìn do các bạn đã học chia sẽ lại. mình thấy IEG là được khen nhiều, thế là mình qua đó đăng ký, đung là có 100% giáo viên nước ngoài và học phí thì vừa phải.
Mình theo học 3 khóa thế là mọi chuyện ổn rồi, bây giờ mình trò chuyện với sếp mình khá lưu loát nên sếp mình củng không khó chịu như trước đây nữa. người ta nói đúng thiệt bất đồng ngon ngữ là gào cảng lớn đấy . mình chở lại diễn đàn để chỉa sẽ một nơi học tốt với các cậu đây. IEG Viet Nam ( quận 10 ) gần trường HUPLITđt 083,862,0088

buibichngoc

Học tiếng anh ở trung tâm nào tốt nhất! - Page 2 Empty HỌc tiếng anh ở trung tâm Talent

Bài gửi by nobita32 Fri Mar 14, 2014 10:46 am

Mình gợi ý cho bạn trung tâm này, học ở đó mình thấy rất hiệu quả, giờ mình đã nói chuyện được với người bản ngữ rồi
Trung tâm Talent nằm ở 45 Hồ Bá Kiện, quận 10 gần công viên Lê Thị Riêng, lớp học bổ ích lắm bạn, gv tập trung nhiều vào phần nghe nói và phản xạ giao tiếp

nobita32

Bài gửi by nobita32 Wed Apr 16, 2014 3:14 pm

TRUNG TÂM TALENT CHIÊU SINH
Khóa học Tiếng Anh Giao Tiếp:
 Nội dung giảng dạy: Luyện phát âm, trọng âm, ngữ điệu. Học giao tiếp phản xạ, các tình huống giao tiếp thực tế, rèn cho học viên khả năng diễn đạt, thảo luận, tranh luận bằng tiếng anh.
 Học với giáo viên Việt kiều: 3 buổi/tuần – Học phí 1.600.000đ/khóa (8 tuần)
 Học trực tiếp với 100% giáo viên bản ngữ: 2 buổi/tuần – Học phí 3.000.000đ/khóa (12 tuần)
 Ưu điểm: sỉ số mỗi lớp chỉ khoảng 10 học viên, đặc biệt có lớp kèm giúp học viên đẩy nhanh quá trình học.
 Khai giảng thường xuyên.
 Áp dụng chương trình khuyến học: Giảm 5% học phí lớp giáo viên bản ngữ khóa 12 tuần
Địa chỉ: 45 Hồ Bá Kiện – Phường 15 – Quận 10 (Cạnh công viên Lê Thị Riêng)
Tel: 08.2240.3123 – 0913.085.081 (Giờ hành chính)
Web: http://talent.edu.vn/

nobita32

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics